BORANSAT.COM :: Satellite Board Of Thailand
พฤศจิกายน 22, 2017, 10:53:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: SMF - Just Installed!

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Dreambox Openbox ฯลฯ รับประกันคุณภาพ ดูก่อนจ่ายทีหลัŧ  (อ่าน 5586 ครั้ง)
titaniumt3
Newbie
*

« เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 07:03:04 AM »

ปรับราคาใหม่นะครับ ดูฟรี 3 วัน แล้วโอนตามราคาด้านล่างนี้ หมดโปรดูก่อนจ่ายทีหลังแล้วครับ

ราคาพิเศษสุด ๆ  สำหรับผู้ไว้วางใจใช้บริการกับเรา
1 เดือน 150
2 เดือน 250
3 เดือน 300
เรามีให้เลือก 1 เดือน - 3 เดือนเท่านั้น 

วิธีการใช้บริการกับเรา ง่าย ๆ เพียง 1 ขั้นตอน :
ส่งรายละเอียด ชื่อ เบอร์โทร Email สำหรับติดต่อ เครื่องรุ่นอะไร และแจ้งมาว่าจะดู 1หรือ 3 เดือน
มาที่ Email : titanium.t3@gmail.com เราจะติดต่อกลับไปภายใน 24 ชม.
ดูได้ครบทุกรายการ กีฬา ทั่วโลก ทั้งสด แห้ง มีหมด ฟุตบอล อังกฤษ สเปน อิตาลี เยอรมันอื่น ๆ
สารคดี มีมากมาย (ทั้ง Soundtrack – พากย์ไทย)    รายการเพลง , มิวสิค ไทย เทศ เอเชีย เกาหลี ญี่ปุ่น
หนังดีมีคุณภาพทั้งเก่าใหม่ เอเชีย ยุโรป เยอะมาก    ซีรีย์ เอเชีย ยุโรป มีมากมาย มีหมดครบถ้วนทุกช่องรายการ และ HD
สาระบันเทิงข่าวสารกีฬา
ใครที่โดนมากับหลาย ๆ เจ้าที่ว่าตลอดชีพ – ไม่มีรายเดือน
ปัญหาในการรับชมอาการจอดำจอมืด สะดุด ค้าง ฯลฯ
เชิญมาใช้บริการกับเรารับ

***** ทางเราไม่มีบริการตลอดชีพ *****
เพราะระบบต่าง ๆ ทั้ง Hardware , Software และเทคโนโลยีต้องมีการปรับปรุงแก้ไขอยู่เสมอ
ท่านลองคิดหลักความเป็นจริงว่าซื้อไปแล้ว ตามคำชวนเชื่อโฆษณาว่า ตลอดชีพ ไม่มีรายเดือน ใช้ไปได้สักระยะ 3 เดือน 6 เดือน ก็ดูไม่ได้ และติดต่อผู้ให้บริการไม่ได้แล้วท่านจะทำไง
นอกจากท่านจะจ่ายแพงเป็นก้อนแล้วยังต้องหาหอพักใหม่ อย่าเชื่อแต่โฆษณา
ลองหาดูใน google
รับประกันคุณภาพ ดูก่อนจ่ายทีหลัง
หลังจากมีการโอนชำระเงินแล้วกรุณา Email  แจ้งด้วย
เพราะไม่เช่นนั้นท่านจะถูกตัดสิทธิ์
ท่านที่เคยใช้แล้วจะกลับมาใช้ใหม่ก็แจ้ง User เดิมของท่านมา
ตัวอย่างการแจ้งโอน                                                           
ชื่อ คุณดูดี
Email doodee@gเมล์ (ที่สมัครกับเราครั้งแรก)
User doodee01 (ที่ได้รับไป)
เบอร์โทร 08xxxxxxxx
วัน เวลา จำนวนเงิน  26/01/2555 - 7.00 -200.10 บาท
!!!!!!!!  ไม่สะดวกในการสื่อสารทางโทรศัพท์ !!!!!!!!
เราให้ดูก่อนจ่ายทีหลัง ไม่พอใจเราไม่ยินดีคืนเงิน (ก็ไม่ต้องจ่ายเรามา)
ทางทีมงานเรามีการMonitorตลอด  -----  ขอบคุณทุกท่านที่มาอุดหนุน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2012, 11:09:19 PM โดย titaniumt3 » บันทึกการเข้า
chaiphuket
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 01:08:53 PM »

สามารถรับชม 1sky และ footballplus ได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ
jeejar
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:34:45 PM »

ไม่เข้าใจครับดูก่อนจ่ายทีหลัง
หมายถึงดูครบจำนวนเดือนที่เลือกแล้วค่อยจ่ายเหรอครับ
sangwan
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 10:57:14 AM »

ขอรายละเอียดหน่อยครับดูเคเบิลอะไรได้บ้าง Sukwan@sanook.com
titaniumt3
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 01:55:08 AM »

สามารถรับชม 2 + DTV + 1sky และ footballplus ได้ครับ

ไม่เข้าใจครับดูก่อนจ่ายทีหลัง
หมายถึงดูครบจำนวนเดือนที่เลือกแล้วค่อยจ่ายเหรอครับ
ถูกครับ

ยังไงรบกวนส่งที่ Email นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 02:04:33 AM โดย titaniumt3 » บันทึกการเข้า
jeejar
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 08:45:25 AM »

งั้นขอลองหน่อยครับ openbox ขอ cccam นะครับ
jeerasak001@hotmail.co.th
หน้า: [1]
  พิมพ์